PAKUA HAPA ANKO KITIME APP

CHEKAAAAAAAA LEO JUMATANO MSHAHARA BADO SIKU 23

 YAAANI hivi nyie hamjui magazeti na watoto anasoma hizi ishu?  Sasa kisa mkwanja kwa hiyo wafanye tu haya mambo? Aise siamini huu ushauri


 Swala la nizamu ni swala ambalo la msingi sana ili kuwa na maendeleo ya aina yoyote, bila nizamu ni fujo tu. Hivyo leo nizamu ya simba itaonekana pale Taifa, jana Yanga hawakuwa na nizamu nzuri wakachezeshwa makirikiri


 Mkuu sijui anatishika mara ngapi, nakumbuka aliwahi kutishika enzi alikuwa mkuu wa wilaya akaandaa tume ya kufuatilia gharama za barabara fulani, tume haijarudi kutuambia gharama labda nayo naona ilitishika.  


 Kwa kweli lazima timu ichukue hatua na kupeleka malalamiko CAF. Kilichofanyika jana sio soka kabisa, eti watu wanachukua mpira wanaanza kucheza makirikiri na hivyo kuifanya timu yetu kuzunguka huku na kule kufwata mpira bila mafanikio yoyote ndio nini sasa? Mpira huchezwa kwa kupiga mbele, sio mnapasiana mara mnarudi golini kwenu mara mnaenda mbele, halafu wenzenu wala hamuwaachii mpira hata kidogo, hakuna sportsman spirit, Uchoyo tu. Halafu kulikuwa na nia ya makusudi ya kutafuta sifa, eti mtu kweli anakupiga chenga mwanaume mwenzie mbele za watu ni fea kweli hiyo? Kimsingi kisirani kikasababisha timu nzima ikaenda saluni na kufungwa rolas kwenye nywele....hii ndio sababu kuu


 Ushauri usio na chenga ni kuwa tafadhalini hamieni India, kule kidogo mambo mepesi



 Mwandishi shabiki wa Asno utamjua tu anavyoandika vichwa vya habari vya ushindi wa wenzie, sasa na nyie si mpate ushindi wa kibishi?


 Nchi nyingine sijui zikoje, huku kwetu kabla hujawa waziri na ukisha kuwa waziri lazima uwe shabiki wa siasa au ndio utatiwa matatani.....kiswahili dahhh nisije nikafungiwa na wahusika kwa kusema mambo yasiyo na maadili


 Kuna mwanasiasa asiye uchwara? Tuanzie hapo. Mtu yoyote anayejifanya ana majibu ya matatizo yote duniani mi namuona uchwara tu kama bosi wa blogu hii


 Kutokana na sababu za kikazi tafsiri zitatolewa na bingwa wetu wa kiingleza ambaye tunawasiwasi ana vyeti feki......Yes Gud moningi hapa kichwa hiki tunaweza kutafsiri kitaalamu kuwa kinasema...Tumepigwa faini, mkandalasi anaeishi Tazara amesema......


Tanzania yapata uhaba mkubwa wa totoz....kiukweli nawaonea huruma vijana wanaopenda totoz, italazimika serikali iingilie kati jambo hili

Comments