PAKUA HAPA ANKO KITIME APP

NAUFUNGA MDOMOWANGU

NAUFUNGA MDOMOWANGU
NAUFUNGA MDOMO WANGU

ASIYECHEKA MCHAWI.......Donald Trump kumbe Nabii?

 Iko haja ya kuwahi foleni maana ukizubaa zamu yako itakuwa mwaka 2038

 Aise hili nabisha  nawajua mashabiki hao hawageuki hata iwe nini

 Jamani jamani, Trump nae Nabii bado mimi tu. Trump na Unabii wapi na wapi? Au unabii wa kidijitali labda dahh

 Nyie simba sasa mnakataka kukatwa mikono na majambia, badala ya kucheza soka nyie mnaanza kushika shika watu pabaya

 Leo tumejaribu kumpindua paka tu tumeshindwa, nyie mnataka kumpindua simba, aise fanyeni ishu nyingine hiyo haiwezekani

 Kumbe mapromota wazuri wa  muziki mpo, maandagraundi wa Bongo wanateseka bure. Jamani acheni Makirikiri promotini singeli bwana nyie vipi?

Ushauri mwingine bwana , sasa kweli anaweza akatema mate juu? Si yataishia kwenye pua

Comments