PAKUA HAPA ANKO KITIME APP

NAUFUNGA MDOMOWANGU

NAUFUNGA MDOMOWANGU
NAUFUNGA MDOMO WANGU

MTAALAMU WETU FEKI ACHUNGULIA VICHWA VYA HABARI ....njoo tucheke....eti Maria Sarungi ni MTU HATARI hahahahaha

 Jamani kumbukeni nyie ni wanamichezo na kioo cha Taifa sasa kwanini muendeleze makali, kwanini msinywe bia tu? mapombe makali yatawaunguzia figo...ni ushauri tu

 Yaani tangu namfahamu Sugu hajawahi kuwa na nywele ndefu, so how come asuke? Hapa naona ni njama za kumtania tu mtu wangu

 Ndio mnajua leo? Si Bunge lilipunguzaga kodi ya majiko ya mafuta ya taa na gesi ili watu waache kutumia mkaa, ile ishu iliishia wapi? Lakini wakati huohuo bei ya gesi na mafuta ya taa ikapanda hahahaha

 Aise wapi huko? Maana nimeishiwa sembe na unga wa ngano. Niambieni nimtume mtoto akanunue kilo kumi za ngano na tatu za sembe, wanauzaga na unga wa mhogo?

 Aise Ei Wai, hii haijakaa vizuri kabisa, hao mastaa hawana jema kwa ndoa yako, wao walitakiwa kuishia kunogesha harusi tu, hii inshu ya kukusaidia kunogesha ndoa si fresh kabisa mtu wangu, watungie mistari waachane na ndoa yako utainogesha mwenyewe 

 Mtaalamu wetu wa Kiingereza ambacho hakijapitishwa na TBS, amesema anaogopa kutafsiri hiki kichwa cha habari kwa kuwa yeye mwenyewe ni Yanga damu. Bosi katishia kumfukuza kazi ndio katuambia eti wameandika Yanga inaona aibu kufunga magoli, imejikwangua kuingia kwenye kota za FA... jamni eti kweli?

Ukisikia fek news ndio hizi, hivi unaandika haya ukiwa na akili timamu au umevuta cha Makambako? Yaani ngoja nifunge ukurasa kabla sijasema blalifu

Comments