PAKUA HAPA ANKO KITIME APP

NAUFUNGA MDOMOWANGU

NAUFUNGA MDOMOWANGU
NAUFUNGA MDOMO WANGU

MKATABA WANGU NI KUHAKIKISHA NAKUPUNGUZA PRESHA...... njoo huku ucheke

 Hahahahah unajua bosi wetu  kwa kikabila chao ,  kuhongwa ni kuchongwa, sasa anasema kama hawa maafisa wanataka kuhongwa tatizo liko wapi? Na hata kama wanataka kuhongwa mawe wapi ishu? mbona mawe yapo kibao unaokota unawahonga

 Huu uwongo, we Nuh unapumulia nini sasa? Moyo wako unakaa tumboni?


 We Kim, kama mtoto wako mbichi ndio unamuanika hadharani?  Si utumie taulo tu kumkausha? au huna taulo mashabiki wako wakuchangie?


 Ile mbaya, yaani ile mbaya, ukiwakuta wanapika ugali utaona wanachochea kuni ugali uive haraka yaani hawana subira. Kuna siku nilimkuta mwanasiasa mmoja anachemsha maharage akawa kila dakika anachochea ana taka eti maharage yaive katika dakika kumi.


 Jamani hivi kweli? Sasa mlimzima? Au ilikuwaje tupeni stori


 Aliyesema hili lazima mpenzi wa klabu watani


 Aise kumbe Simba ni Makirikiri? Mnajua utani mwingine unaweza anzisha ngumi? Yaani wenzenu kucheza kote kule mnaona ni makirikiri tu? Nyie wabayaaaaaaaaa


Duhh kidude cha kuzuia wizi toka Tanzania chaingia Asia, kwa nini kisianze kukamata wezi hapa Bongo kwanza tutest zali?

Comments