PAKUA HAPA ANKO KITIME APP

NAUFUNGA MDOMOWANGU

NAUFUNGA MDOMOWANGU
NAUFUNGA MDOMO WANGU

KWA WALE AMBAO HUWA TUNACHUNGULIA TU VICHWA VYA HABARI KWENYE MEZA ZA WAUZA MAGAZETI.....tafsiri zetu vijiweni ni kali sana

 Ticha vipi tena unakuwa kama wale jamaa zetu wanaopokea rushwa hata shilingi alfu mbili? Sasa wale wanakuwaga na wateja wengi akikaa juani masaa sita hata hizo mbilimbili zinakuwa maelfu, we unapokea fifte dah
 Ohhh nooo, sasa itakuwaje? Wiki iliyopita nimeenda Iringa nikasaga gunia 20 za unga nikajua ntazisafirisha kuja Dar kumbe kuna kibano kipya, kweli mbuzi wa masikini hazai

 We De Gea sasa ukichukua mshahara wa mwenzio yeye na watoto wake watakula nini? Tafuta mshahara wako bwana khaaa

 Jamani si pandeni wenyewe mbona sie wengine tukifika kwenye daraja tunajitegemea? Mnaniangusha maticha, msingoje serikali kuvuka daraja mbona kitu kidogo sana

 Chelsea ushauri wangu msikaribie moto, kaeni mbali na majiko ya mchina na majiko ya gesi, msije mkachemka sawa?

 Mwaka huu mambo ni kuchambuana tu Ulaya , Bongo ishu kuchambuana tu dadadeki, ila wanaume kuchambuana haijakaa vizuri, we Rooney vipi?

 Loh Subalkheri Aslei waonaje hali yako?
 Aakunusuru mwenyezi jamaa wakusamehe haki yaooo,
Hebu watoe majonziii uwalipe kitita chao

 Sio fea, bwana unamlambisha tu kijana wetu mamilioni, mpe bwana hayo mamilioni akanunue Hammer moja. 

 Yaani mpira Bongo ndio maana hauendelei, sasa mganga gani kawapa hawa roho ya paka ndio iwasaidie? Nyie yanga mganga mwongo huyo, mnacheza vizuri ndio kinachowasaidia achaneni na hiyo roho ya paka

Hawa jamaa hawajasikia kuwa kutoa takwimu bila ruksa matokeo ni kuzitolea hizo takwimu jela? Ohoo mi nawakumbusha tu shauri zenu

Comments