PAKUA HAPA ANKO KITIME APP

NAUFUNGA MDOMOWANGU

NAUFUNGA MDOMOWANGU
NAUFUNGA MDOMO WANGU

CHEKA NA KITIME IJUMAAA.....ondoa stress

 Meli ya uvuvi yavuliwa yenyewe swafiiiiiii, hili iso shamba la bibi

                                                        
 Kumbe Songea kuna bendi kali? Au Matimilia imefufuka, maana mpaka Nsajigwa kakubali lazima muziki umerudia enzi zake

 Hahahaha yaani madreva wote wakianza kurekodi mbona askari watakuwa wachache. Ngoja namimi nitembee na kakamera kangu ka video kawe stendi bai

 Bao la usiku, duh, ni lile linaloletaga watoto au?

  Mabao kila mahala bao la usiku bao la mono bao la penati....nchi ya mabao

 Kama yule jamaa aliyetuita nchi za tundu la niniliu, eti anajidai lafki yetu full unafiki

Sasa jamani ndio mnatulazimisha kuvaa mitumba kwa nguvu, na viwanda vyetu vya nguo itakuwaje? Huu ndio Nyerere aliuita ukoloni mamboleo

Comments