PAKUA HAPA ANKO KITIME APP

NAUFUNGA MDOMOWANGU

NAUFUNGA MDOMOWANGU
NAUFUNGA MDOMO WANGU

TEH TEH TEH TEH NACHEKA NA VICHWA VU HABARI MAGAZETI YA LEO.......Wenger kumbe mkulima

 Kua uyaone babu yangu alinambia wakati nikiwa mdogo, sasa naanza kuyaona kumbe Mwadui FC ni bendi kali? Sasa mbona hawatoi video yao? Zamani nakumbuka jirani hapo palikuweko na Shinyanga Jazz Band walitoaga kibao kinaitwa Tenda wema uende zako. Sasa basi na nyie fanyeni uzinduzi wa albam yenu sio mnawasilikilizisha yanga tu bwana....



 Dah kumbe hili dili ningelijua saa hizi Mlimani siti ingekuwa yangu aise, jamani mbona mna roho mbaya hivi, ishu kama hizi hatupeani mnaenda kuwapa Wabotswana, nyie vipi? mliwahi kusikia Mbongo kapewa dili namna hii kule kwao? Sijui kwanini Wabongo hatupendani


Wakaangeni tu mi bado nina usongo sana kwa kuwa mi Mbongo mwenzao nilikuwa na laki tatu wangesema ningewapa bila tatizo saa hizi ningekuwa mmiliki na mlipa kodi mkubwa, wao wamepeleka dili Botswana, wakaangwe tu, changanya na mayai weka pilipili hoho ndani, halafu nifungie kwenye gazeti, weka kila kitu ndani.

 Aise watu wengi tu tunashangaa, yaani huyu jamaa kapimwa kakutwa yuko fresh kabisa dah, au vipimo feki? Sasa hapo yuko fresh anafanya vituko hivi Je, angekuwa mento? Kumbe anafanya makusudi kabisa vituko vyake, ila wahenga walisema, 'Ndege wa rangi moja huruka kwa pamoja' kwahiyo waliomachagua kuwa kiongozi wao na wao hivyohivyo tu


 Dahh No komenti

 Yaani leo ndio nimejua kuwa Soka ni dawa bora ya nguvu za kiume na maumbile madogo. Nilikuwa nashangaa inakuwaje watu wazima wenye akili kabisa wanavaa vibukta wanafukuza kingozi cha ng'ombe? Kumbe wako kwenye matibabu ok KUWA UYAONE ALISEMA BABU 

 Sasa ule wakati wa kuunguza nyasi bandia tulizonunua kwa bei mbaya kwa pesa ya kigeniumefika. Nashauri TFF muweke msimamo Simba watengeneze uwanja wao sasa, ili kama wanachomana moto hayo yawe yao isituhusu. Maana wao wenyewe wamemleta kocha ana moto mfukoni

 Siri imefichuka, sasa ndio nimejua kwanini Asnoo wanafungwa sana, kumbe kocha wao mkulima. Nyie mmezubaa huku mwenzenu ananunua vifaa vya kilimo. Aise mtafungwa sana, mwenzenu analimaga bilinganya huyo, nyie mmemng'ang'ania awe kocha wenu, sasa waandishi mahiri wamemkuta kanunua jembe jipyaaaaa anaenda zake shambani. Haya kazi kwenu, na wenzenu fulani nao nao wanamkulima wa mananasi....siwataji wagomvi sana watavunja kablogu kangu bure

Kama kawa mtaalamu wetu wa Kingleza atatutafsiria kwa Kiswahili....Kunuka, hakueleweki Mlimani siti, mkataba (samahani irks sijui ndio nini) PAC...Kimsingi nadhani wanazunguzia Mlimani Pak sijui sasa imefanya nini sijui, kingleza cha leo kigumu sana. Hakuna Mkenya hapa atutafsirie? Wenzetu huwa mnasema mnajuanga Kingleza kuliko sie watized. Waganda msitoe ushauri kingleza chenu dahhh. Ushawahi kukutana Mganda, Msomali na Mnaijeria wamekutana wanazungumza kingleza, hapo ndipo utajua Trump  Mzaramo

Comments