PAKUA HAPA ANKO KITIME APP

NAUFUNGA MDOMOWANGU

NAUFUNGA MDOMOWANGU
NAUFUNGA MDOMO WANGU

NITUMIE KWA EATELI MANE

KUNA mdada nilikuwa nimemuuzia simu, akalipa nusu, hiyo nusu iliyobaki ikawa tabu kulipa baadae kila nikipiga simu hapokei. Nikaona nimuandikie meseji, 
‘Aise sikuwa na kudai, nilitaka kukwambia  nilikuwa napita huku Sinza mori  nikamkuta msichana mmoja ambaye boyfriend wako alimnunuliaga  simu toka kwangu anapigana na mwenzie, eti  wanamgombea bwana wako. Huyu aliyenunuliwa simu kakong’otwa akakimbilia kwenye gari la boyfriend wako wakasepa’. Haikupita nusu dakika simu ikaanza kuita sikupokea. Baada ya missed call 13, ikaingia meseji, ‘’Wamepigania wapi? Halafu walielekea wapi? Nambie tafadhali tafadhali hapa nataka kufa”. Nikaminya nywiiii shenz taip. Ikaja meseji nyingine, ‘Hela zako ninazo tukutane wapi nikupe unihadithie?’ Nikajibu nitumie kwa eatel mane, niite uber nikupitie nikupeleke anakokaa huyo mdada, mie napajua'. Nusu dakika baadae mkwanja ukaingia, nikazima simu. Mpaka sasa nimelala feni linanipuliza taratibu.


Comments