PAKUA HAPA ANKO KITIME APP

NAUFUNGA MDOMOWANGU

NAUFUNGA MDOMOWANGU
NAUFUNGA MDOMO WANGU

SISTER ETI WE MSAGAJI?


  Jamaa kaingia bar akiwa kishalewa. Akaenda kaunta akaagiza kiroba, ghafla akamuona mdada mmoja kakaa peke yake pembeni;
 MLEVI: Oyaa kaunta hebu mpelekee kinywaji yule mdada pale nataka kuongea nae
KAUNTA:  Hakufai huyo, demu huyo msagaji  
MLEVI: Wewe mpe kinywaji mi namuibukia, tena hawa wasagaji ndio niliokuwa nawatafuta........mlevi akamsogelea yule mdada  
MLEVI: Mambo sister,
MDADA: Poa
MLEVI: Mi naomba tuongee biashara
MDADA: Ongea
MLEVI: Mimi nina gunia zangu kumi za mahindi, nasikia wewe ni msagaji, mashine yako ya kusagishia iko wapi nilete mahindi yangu?  MLEVI BADO YUKO HOSPITALI WIKI YA PILI SASA

Comments