PAKUA HAPA ANKO KITIME APP

NAUFUNGA MDOMOWANGU

NAUFUNGA MDOMOWANGU
NAUFUNGA MDOMO WANGU

KUNA MSIBA WA KALA SINGA LEO

Singasinga alikuwa fundi seremala mzuri sana, akaajiri kijana mpya wa kazi, akamwita amsaidie kupigilia msumari kwenye ubao;
SINGA: Hanee ve senzi leta jundo. Kijana akaleta nyundo;
SINGA: Sasa anglia mi nasikilia sumari hapa, vee chukua jundo kama mi natikisa kichwa vee piga juu yake nasikia?
JAMAA: Nimesikia
SINGA: Haya piga, (kisha Singa akatikisa kichwa.......Kijana akashusha nyundo juu ya kichwa cha Kalasinga.  Kuna msiba wa Singa singa leo)

Comments