PAKUA HAPA ANKO KITIME APP

NAUFUNGA MDOMOWANGU

NAUFUNGA MDOMOWANGU
NAUFUNGA MDOMO WANGU

WENZIO WOTE TAYARI KWANINI WEWE HUTAKI?

Yaani naamulia kesi kubwa, jamaa yangu Mzambia kaja kushtaki, mke wake kamshikia bango leo kamuuliza swali swali ambalo ndio linaleta kesi kubwa.
MKE: Hivi mume wangu kwa nini hutaki kutahiriwa? rafiki zako wote wametahiriwa

Comments

Itika Majivuno said…
Nafikiri jamaa anadumisha mila! Kama Mungu angeona mkono wa sweta hauhitajiki si angekata huko huko? Ila hata Yesu alikatwa ingawa hakuwa na mke!