PAKUA HAPA ANKO KITIME APP

WAONYESHE KIBALI MZEE

Bwana Miti alikwenda kutembelea kijiji kimoja kukagua utunzaji wa msitu uliokuuwa karibu na kijiji hicho. Akafika kwa Mwenyekiti wa Kijiji na kwa maringo sana akajitambulisha;
BWANAMITI: Mwenyekiti mi ndie Bwana Miti wa wilaya nimekuja kukagua kijiji chako maana nyie viongozi wa ngazi za chini mnatabia ya kukiuka taratibu
MWENYEKITI: Bwana mdogo nimezaliwa hapa ntakiukaje mambo ambayo yanaweza kuniletea hasara mwenyewe?
BWANAMITI; Ndio maneno yenu, haya mie naingia msituni kuona kama mmekata miti
MWENYEKITI: Sidhani kama ni muda mzuri wa kuingia katika pori hilo saa hizi.
BWANAMITI: Mwenyekiti mimi ni Bwanamiti wa Wilaya nina kibali cha kuingia msitu wowote katika wilaya hii wakati wowote ninaotaka
MWENYEKITI: Haya bwana mkubwa....Bwanamiti aliingia msituni lakini dakika chache baadae alitokea msituni akiwa katika mbio kali kitambi kikiwa kimewahi mbele;
BWANAMITI: Nyuki, nyuki mwenyekiti nyuki nakufaaa
MWENYEKITI: Waonyeshe kibali watakuachia

Comments