IDADI YA WAGENI

1 December 2016

TANGAZO TANGAZO TANGAZO...JE UNA CHETI CHA DARASA LA SABA WAKATI HUKUPITIA NASARI? SOMA HAPA

video
TANGAZO KWA WAFANYAKAZI WOTE WA CHEKANAKITIME BLOG
WALE WOTE AMBAO WAMEPATA CHETI CHA DARASA LA SABA KUMBE HAWAKUPITIA NASARI, WAJITAYARISHE NAKUJA KUWATUMBUA HUKO HUKO MLIKO. KWA USALAMA WAKO KAJIUNGE NA NASARI HARAKA UPATE CHETI CHA KUMALIZA NASARI KISHA UFANYE MTIHANI WA DARASA LA NNE HATIMAE NDIO UPATE CHETI CHA LA SABA NDIO HAPO TU SIKUTUMBUI. SIRUDII TENA TANGAZO HILI

1 COMMENTS/TUMA MAONI:

locataire said...

Cheti changu darasa la nane je niende kujimdikisha nasari?

UA-35416264-1