BABA SAMAHANI ILE HELA YA ADA NIMETUMIA KUBETI


Dogo kampigia simu baba yake;

DOGO: Baba katika zile shilingi laki mbili ulizonipa nikalipe ada nimetumia shilingi alfu 30 kubeti

BABA: Unasema nini we mpumbavu mshenzi mkubwa? Nimekukanya mara ngapi kuhusu kubeti?

DOGO: Lakini baba

BABA: Lakini baba nini ngoja urudi utaona ntakachofanya.

DOGO: Nilitaka kukwambia kuwa nimeshinda shilingi milioni 3

BABA: Ndio hayo ninayosema wewe mpumbavu sana kwanini hukutumia laki nzima kubeti? Si ungepata pesa nyingi zaidi? Ngoja urudi niwataarifu ndugu zako kuhusu uulivyo na akili za kuamua haraka mwanangu mpenzi...

pitia www.johnkitime.co.tz


Comments