IDADI YA WAGENI

19 September 2016

UNAITWA NANI WEWE?

BOSI mmoja mmama alipata cheo katika ofisi mpya. Siku moja akamuita mmoja wa wafanyakazi ofisini kwake;
MMAMA: Unitwa nani kijana?
KIJANA: Naitwa Joni
MMAMA: Sikiliza mimi huwa siiiti mfanyakazi wangu kwa jina la kwanza inaleta kuzoeana kusiko na maana. Hivyo huwa kila mara natumia jina la pili, kama ni Mushi, Maganga au Mwakipesile. Haya jina lako la pili nani
KIJANA: Naitwa Mpenzi. John Mpenzi
MMAMA: Ok sasa John unaweza kurudi mahala pako pa kazi nitakuita badae

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1