IDADI YA WAGENI

10 June 2015

NDUGU ZANGU NATANGAZA NIA

Ndugu zangu ninaomba niwataarifu kuwa nimeamua kutangaza nia. Wahenga walisema, msema kweli mpenzi wa Mungu, na mimi ndugu zangu nitakuwa mkweli kuhusu azma yangu hii ya kutangaza nia. Kwanza nianze na ukweli kuwa hakuna mtu hata mmoja aliyekuja kuniomba kutangaza nia, ila mimi mwenyewe kwa kiherehere changu siku hizi, hata nikilala naota nimekuwa kiongozi mkuu wa Bongoland. Huwezi kuamini hata ninapotembea hili wazo linanijia kichwani hivyo nimeona nichukue maamuzi magumu nitangaze nia.......inaendelea huku

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1