HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

3 October 2014

MIMI NI GM PALE BENK

MKAKA: Mambo mrembo?
MDADA: Safi
MKAKA: Tafadhali naomba nizungumze machache na wewe
MDADA: We vipi kila mwanamke ukimuona unataka kuongea nae
MKAKA: Nisikilize kwanza, mi mtu mzima nina akili zangu siwezi kukusimamisha bila sababu
MDADA: Ok unasemaje?
MKAKA: Asante kwa kunipa muda, mimi ni GM hapo benki, ndugu zangu wamekuwa wakinilazimisha nioe nimekataa muda mrefu, nilipokuona tu roho imenisimama, nataka kukuoa basi
MDADA: Umesema GM wa Benki?.......INAENDELEA HAPA

No comments: