HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

4 September 2014

KIMENUKA BOSI WA BLOGU KAMNUNIA KILA MTU OFISINI KISA LULU

Mara baada ya mesenja wa blogu kuja ofisini na gazeti hili, bosi aliposoma tu alipiga ukelele mmoja uliosikika mtaa wa pili. Watu wote ofisini tukabaki tunashangaa bosi kasoma nini, tukamsikia akilia wa uchungu, "Haiwezekani, haiwezekani, mimi nilikuwa nadunduliza tuhela nikatoe posa haka ka Masanja kwanini kamewahi? Mi sikubali naenda mahakamani kuweka pingamizi" Ndipo tukatambua kuwa Bosi nae kumbe nae alikuwa anataka kupeleka posa kwa nanilii. Kwa kweli hali ni mbaya sana hapa, bosi analia tu mfululizo, anaemfahamu Masanja amwambie amuonee huruma bosi wetu, ampishe wajameni......

No comments: