HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

9 September 2014

BREAKING NEWWWWWWS CHEKANAKITIME YAHAMIA www.johnkitime.co.tz WAFANYAKAZI WAANDAMANA KISIRISIRI

WAMEHAMIA KIJIJI HICHO HAPO JUU, WAKURUGENZI WA BLOGU HII WAMEFUKUZWA WOTE, KASORO WALE WA KIKE BOSI KAHAMA NAO, SISI TULIOBAKI TUNADAI MAFAO YETU TUNAOMBA SERIKALI IINGILIE KATI, KWANZA BOSI KATUONEA TU, KUNA JAMAA ANAITWA MASANJA ALIPELEKA POSA PALE AMBAPO BOSI NAE ALIKUWA KALENGA, SASA KWA KISIRANI BOSI KAHAMA MJI, HII NI HAKI JAMANI? HII NI HAKI? TUNAOMBA SERIKALI IMZUIE MASANJA ILI BOSI WETU AOE ILI SISI TURUDI KAZINI. SERIKALI ISIPOTUSIKILIZA TUTAANDAMA MPAKA KIELEWEKE.
NI SISI WAFANYAKAZI TULIOACHWA SOLEMBA

No comments: