HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

20 August 2014

ZAMU YAKO NIFUKUZE NA MIMI

Mgonjwa kwenye hospitali ya machizi alikuwa kaokota kisu, akaanza kumfukuza daktari mmoja kisu mkononi macho yamemtoka kwa hasira, daktari kapaniki akakimbia hatimae akafika kwenye geti akakuta limefungwa akasimama akiwa amekata tamaa, chizi akaja spidi na kisu kanyanyua, alipofika kwa daktari akashusha kisu;
CHIZI: Haya sasa zamu yako chukua kisu anza kunifukuza na mimi

No comments: