HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

16 August 2014

TUMEYAONA MAGALIZETINI

Hii kali Wahehe na wamasai ruksaaaaaa.
_______________     _________________  _________


TUMEINYAKA TOKA GAZETI FUDENGE........Tukio hilo lilitokea Jumamosi iliyopita katika mji wa Naivasha uliopo Nairobi nchini humo ambapo mwanadada huyo alipopanda jukwaani akiwa amevaa sketi fupi iliyokuwa imeacha sehemu kubwa ya mapaja wazi, wanaume wakware walianza kumvutia chini kwa nguvu......MJI WA NAIVASHA ULIOPO NAIROBI.....TEH TEH TEH TEH

No comments: