IDADI YA WAGENI

1 August 2014

SAMAHANI NATAFUTA DEREVA WA TAXI AMBAYE.....................

Jamaa alikuwa anaumwa akapita kituo cha taxi akaikuta taxi moja, akamuomba sana taxi dreva ampeleke hospitaji lakini fedha yake ilikuwa ndogo, kitu cha ajabu dreva alimporomoshea jamaa matusi ya nguoni na kumwambia akapande bodaboda kama hana hela. Wiki mbili baadae jamaa akawa amepona na anapesa mkononi, akaenda kituo cha taxi akakuta taxi nne ikiwemo ya yule dreva aliyewahi kumtukana, akamwendea dereva wa kwanza;
JAMAA: Samahani natafuta dereva wa taxi shoga niondoke nae ntamlipa laki
DEREVA 1: We mwenda wazimu nini hebu toka hapa kabla sijakuwasha vibao, yaani unaona mie shoga?    Jamaa akenda taxi ya pili
JAMAA: Samahani  natafuta dereva shoga niondoke nae ntamlipa laki 2
DEREVA 2: Pumbavu mkubwa toka hapa. Hatimae jamaa akaenda kwa yule taxi dreva aliyewahi kumtukana
JAMAA: Aise nahitaji nikodi gari yako kwa shughuli za mzunguko kama wa masaa mawili hivi inawezekana?
DEREVA: Kwanini isiwezekana hiyo ndiyo kazi yangu, ingia tutaelewana tu.
JAMAA: Haya twende....wakati wanaondoka jamaa akahakikisha anapungia mkono wale madereva waliobaki kituoni huku akionyesha alama ya kidole gumba. Akiwaacha midomo wazi

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1