NAOMBA KAZI YA ULINZI


MENEJA WA KAMPUNI
DASLAMU

Mheshimiwa naomba kazi ya ulinzi

Jina langu naitwa Kubomakutali aka Bulaza Kei, huwa najiburudisha kwa kung’oa meno simba  wakiwa hai, na kukwepa risasi. Kila siku huwa nakimbia napanda mlima na kushuka mara tano. Kwa kumbukumbu zangu mambo yaliyowahi kunipa sifa ni pale nilipopigana na nyati na nikamvunja shingo kwa kabali. Nimewahi kuzama majini kwa dakika ishirini bila kupumua, siku ya idi nilizamia pale coco bich kwa dakika kumi ndipo nikaibuka na kupumua. Kati ya mambo ninayoweza kuyaita ni sifa kwangu ni pale nilipoumwa na nyoka mwenye sumu kali,na huyo nyoka akafa palepale. Sifa yangu kubwa ni kuwa huwa sipendi kujitapa hovyo.

Ni mimi Bulaza K

Comments