IDADI YA WAGENI

19 August 2014

MKE WANGU MIMI KAZI BASI

Mke alikuwa kaenda mjini kwenye shughuli zake ghafla akapata wazo amtembelee mumewe ofisini. Ile kufungua mlango wa ofisi ya mumewe si kamkuta sekretari kamkalia mumewe pajani. 
MUME: Karibu mke wangu mpenzi karibu. Unajua mimi sasa kazi kwenye kampuni hii nimeshindwa, hebu ona wamebana matumizi wanatuambia wafanyakazi wawiliwawili tutumie kiti kimoja na kompyuta moja. Yaani nilikuwa nirudi leo nikwambie kuwa mimi kazi basi tuangalie mbele yajayo.

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1