Translate

WADHAMINI

7 August 2014

FUDENGE UNGEMEZA SIMU USINGEACHWA

Katika pita pita za wakubwa wa Blogu hii isiyo makini si wamekuta blogu moja ikiwa na stori kuwa supasta Fudenge kakutwa na simu ina meseji toka kwa mchepuko, kukawa na heka heka zilizoishia kukwanguana makucha. Sasa blogu yenu baada ya kutafakari imekuja na njia ya kuzuia maboiflend kusoma mamesej ya kwenye wasap, au badoo na kadhalika. Ushauri ni kufanya kile alichofanya binti mmoja ili kuhakikisha boiflendi hasomi kitu, alimeza simu. Ukiona mambo yanataka kuwa magumu meza simu. Ni vizuri sasa watu kuanza kutembea na visimu vidogo vinavyowezakumezeka kirahisi.

No comments: