HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

4 August 2014

BREAKING NYEUSSSSSSSSSSSSSSIII BONGO KUOKOTA MEDALI KIBAO KATIKA MICHEZO YA MADOLA

MWANDISHI  mahiri ambaye blogu hii ilimtuma aende kuandika mambo yanayotokea kwenye michezo ya Madola Glasgow, ameweza kujipenyeza ndani kabisa ya timu kutoka Bongo iliyotuwakilisha huko, amepata taarifa ambayo blogu hii makini kuliko maelezo na chenji inarudi imeona kuwa taarifa hii inatupa matumaini kuwa wawakilishi wetu watarudi na medali nyingi sana kuliko tulivyotegemea. Baada ya timu yetu kukosa medali katika mashindano ambayo kwa kweli hayakuwa fea kabisa, yaani hebu we fikiria mtu unaambiwa ushindane na yule Husain Bolt, je hii ni haki? Nauliza ni haki kweli? Ingetakiwa wabongo tushindanishane sisi wenyewe, na wengine washindanishane kivyao ili japo aweko mtu wa kwanza na wa pili toka huku Bongo. Michezo mingine haijulikani kabisa Bongo au ilikuwa inachezwa enzi za Nyerere sasa hiyo  ni haki kweli kutuweka kwenye makundi hayo? Kwa msingi huo kamati kuu ya mashindanshano haya imekubali timu ya Bongo kufagia viwanja vyote vya michezo hivyo kuweza kubahatisha kuokota medali ambazo nchi nyingine zitakuwa zimetupa hovyo kwa kuwa hawana haja nazo, na hivyo na Wabongo wetu waweze kurudi na medali na kupokelewa Tandale kama Diamond. Tunasubiria picha ili mujionee wenyewe laiv

No comments: