IDADI YA WAGENI

31 July 2014

TUZO YA BLOGU KWA FALA WA WIKI

tuzo la nanihii la dhahabu
BLOGU INARUDIA ILE TARATIBU YA KUTOA TUZO LA NANIHII LA DHAHABU KWA FALA ATAKAEWEZA KUSHINDA MAFALA WENZIE .
 WIKI HII TUZO LA NANIHII LA DHAHABU LINAENDA KWA DREVA WA DALADALA HILI AMBAYE NI WAZI AKILI KAACHA NYUMBANI, KWA KUWEZA KUHATARISHA MAISHA YA ABIRIA AMBAO NAO WANASHIRIKISHWA KWENYE HILI TUZO KWA KUUNGA MKONO KWA WAO PIA KUACHA AKILI NYUMBANI NA KUTOKUPINGA KITENDO CHA DEREVA HUYU............

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1