IDADI YA WAGENI

11 July 2014

SAMAHANI MUDA UMEISHA

MZEE mmoja alikuwa hoi kitandani akajua anakufa akamwita mwanae wa kwanza wa kiume;
MZEE: Mwanangu mi nakufa chukua pisto yangu, hiyo itakufanya unikumbuke.
MWANA: Baba unajua mi sipendi mambo ya silaha, we nipe hata hiyo saa yako itatosha kwa kumbukumbu
MZEE: Pumbavu mkubwa unadhani mi mjinga kukwambia uchukue pisto? Iko siku utamfumania mkeo, sasa ukiwa na saa utafanya nini? Utaishia kumwambia mgoni wako, saa hizi saa 6 samahani ondoka muda umekwisha?

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1