IDADI YA WAGENI

23 July 2014

LAPTOP ILIYOIBIWA IMESHAUZWA ZAMBIA

Mkuu wa manjago alikwenda acha  gari lake lioshwe  sehemu fulani. Aliporudi akagundua haioni laptop yake. Akawapigia askari wake wakaja wakawakusanya waosha magari wote pale jirani na kuondoka nao. Kesho yake asubuhi mkuu akapigiwa simu na Mchepuko wake kumkumbusha kuwa toka jana yake alikuwa kaacha laptop. Mkuu ndio akakumbuka kosa lake akawapigia askari wake na kuwaambia wawaachie wale waosha magari. Askari wakamjibu, 'Mkuu mbona umechelewa? Wote tumeshawapeleka mahakaman maana baada ya kuwahoji usiku kucha wamekubali kuwa waliiba hiyo laptop na wameshaiuza kwa mfanya biashara wa Kizambia. 

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1