HAYA WOTE TOKENI NJE


Bonge ya mnuso ulikuwa unaendelea tatizo likawa WAZAMIAJI  ndio walikuwa wengi zaidi, mwenye shughuli akaskuut atawatambuaje, akasimama akatangaza.
MWENYEJI: Wale ndugu wa bibi harusi simameni hamieni viti karibu na lango ili mpokee zawadi maalumu.....jamaa kama 20 hivi wakahamia huko
MWENYEJI: Wale ndugu wa bwana harusi nao wahamie viti jirani na hao wenzao....watu kama 30 wakahamia.
MWENYEJI: Haya wote nyie tokeni nje maana hii ni birthday party yangu hakuna harusi hapa

No comments:

Powered by Blogger.