HAHAH VICHWA VYA HABARI VYA MAGALIZETI YETU HAHAHAHAHA

                                             DAH

                                               DUH

                                           LOH

                                        HEE

 KWA HIYO KABAKI NA SHAVU MOJA TU?

 ITAKUWA NGUMU WATATUMIA KUFULI GANI?

                                   NDIO KUSEMA?

                                          OHOO

 KULE KWA WAZIRI MKUU CAMEROON!!!!!!!!!!!

                                            AMANI?

                               IS ENGLISH IS HARD

No comments:

Powered by Blogger.