Translate

23 July 2014

DENI LA LAKI SITA NDIO CHANZO...KUWA WA KWANZA KUJUA

Mabosi wa blogu hii makini kuliko galizeti la nanihii, walilazimisha ufanyike utafiti eti kwanini watoto wachanga wakizaliwa tu lazima waanze kulia. Mamilioni ya fedha yalitengwa kama njia ya kuwezesha kufanya utafiti wa kina kuhusu swala hili. Kampuni kadhaa zilileta tenda ya kufanya utafiti huu lakini bosi wa tenda wa blogu si akampa mdogo wake tenda hiyo. Huyu dogo ambaye utafiti wa kamati ya tume ya utafiti umekuja gundua kuwa hakumaliza hata seven ndie aliukwaa mradi huu wa mamilioni. Dogo amekuja na ripoti ya mistari michache kuwa, kumbe ishu nzima ni deni la Taifa. Kwa kuwa deni la Taifa linaonyesha kuwa kila Mbongo andaiwa laki sita kesh, basi  we fikiria maskini kiumbe huyu anazaliwa hamjui mtu, hana nguo, wala hajaongea na mtu wala hajala cha mtu, tayari anakuta ana deni la shilingi laki sita, lazima alie na kujilaumu kwanini kazaliwa Bongo...

No comments: