IDADI YA WAGENI

10 July 2014

BREAKING NEWS NEYMAR AIKIMBIA NCHI YAKE AENDA KUJIFICHA KWENYE KIJIJI CHA TANANGOZI IRINGA

YULE  mchezaji nyota wa Brazil ambaye alikuwa majeruhi wakati wa mechi iliyoitia aibu nchi yake kaamua kukimbilia Iringa na kujificha huko huku akifuga ndevu asitambuliwe. Waandishi makini wa blogu hii waliweza kumkuta huko kwenye kilabu kimpja cha ulanzi na haya ndio yalikuwa mahojiano laiv
CHEKANAKITIME: Aise  Neima kamwene
NEYMAR:Kamwene
CNK: Vipi unaweza kututaja jina lako wasomaji wetu makini wakutambue na unafanya nini huku?
N: Jina langu Neima Sandoz huku nimejificha ili Wablazili wenzangu wasinisumbue
CNK: Naona umefuga na ndevu kabisa
N: Hata Kihehe nimejifunza halakahalaka siludi kule kalibuni mbaka mechi ziishe watu wasahau
CNK: Vipi ulanzi naona una bakuli kubwa sana?
N: Ulanzi unanifanya nipoteze mawazo naupenda sana, nikirudi kwetu ntaanzisha biashala ya ulanzi mpila sasa basi
CNK: Haya tunakutakia heri na baraka, umeshawasiliana na Maximo?
N: Hapana nikiona nataka kucheza mpila ntajiunga na Lipuli ya hapo Ilinga
CNK: Kila la heri
N: Adios Amigos

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1