HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

5 July 2014

BOSI WA BLOG HII KUWASOMEA NANIHII WABAYA WAKE


BOSI  mmoja wa blog jii tata juzi si kaibiwa sait mira ya baiskeli yake, kiukweli kakasirika sana. So baada ya kuhangaika kumtafuta mbaya wake imeshindikana sasa blogu hii ilijaribu kumhoji itakuwaje hii ishu, alikuwa na haya ya kusema, “ Yaa ni kweli nimeshapanga kuwasomea kitu mbaya. Haiwezekani watu wakae waje waniibie sait mira ya baskeli yangu ya urithi ya Fonix niliyorithishwa na babu yangu. Nimewakosea nini cha mno mpaka wafanye vile? Kwa hili sikubali kabisaaa.. Ninawapa siku tano, kuanzia leo wenyewe warudishe sait mira yangu Kimsingi nawaambia wale wote wanaojijua walihusika na wizi huu waje wanirudishie sait mira zangu, na waniombe radhi kabla siku tano hazijaisha, yaani sitanii. Yaani naenda kuwasomea watakoma” Blogu hii inaungana na bosi kuwataarifu jamaa hawa kuwa bosi akiwasomea kile kitabu cha Allani Kotameni  kinachoitwa Mashimo Ya Mfalme Suleiman shauri zenu

No comments: