HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

3 July 2014

BAADA YA RADIO, SASA NGUMI ZIMEPIGWA OFISI YA BLOGU HII


Wiki ya mkosi hii, baada ya watangazaji wa redio fulani kulianzisha kazini, valangati kubwa limetokea ofisi ya blog hii jana jioni . Baada ya kununiana kwa kipindi kirefu kutokana na mubosi wa blogu kutokutoa matunzo home, my wife wa bosi si kaja jana kazini, bila nini wala nini kamvamia bosi akaanza kumpa mikwaju iliyofutia na mkong’oto, yaani hapa ofisini hali ni mbaya sana wamevunja vifaa vingi sana. Wamevunja Youtube mbili, maana my wife wa bosi alikuwa akizirusha kujaribu kumpiga nazo mzee, wamevunja eataim tano, google mpya tatu ambazo zilikuwa zipelekwe mikoani zimemeguka, kwenye ofisi ya fesbuk hakuna kilichobaki, pia wakati wa valangati hilo kuna wafanyakazi wasio waaminifu wameiba twitter zote. Whatsapp ya bosi ilipona maana kuna mhudumu aliichukua na kwenda kuificha chooni. Mpaka sasa haijulikani lini blog itarudi kazini vizuri maana browser yake  imeharibika sehemu ya sign in. Bosi kanuna sana maana kwa kweli kipigo kilimpata sawasawa, wanawake wengine balaa jamani tuwe tunauliza kabla ya kuoa….

No comments: