ANATAKA KUGOMBEA URAIS LAKINI ANA TATUU, BLOGU HII YAJITOKEZA KUMSAIDIA



Blog yenu imegundua kuna  jamaa zetu wengi wamejikuta wakiwa na tatuu ambazo wakati wanazichora walijiona wajanja saaaaana. Wengine waliandika mjina ya wapenzi wao wengine walichora picha na kadhalika. Sasa shida imeingia mapenzi yamekwisha hawana haja tena ya tatuu hizo, wengine wanajiona sasa umri umekuwa mkubwa tatuu zinawafanya waonekane hawana akili, bosi wa hii blog  anataka kutangaza nia ya kugombea urais 2015, tatuu itamharibia dili, njooni kwetu blog imenunua  mashine ya kuondoa tatuu toka China kusini katika jimbo la Toa Ta Tu, mashine hii ambayo inaendeshwa na mtaalamu mwenye digrii ya Saikolojia ya Uchizi , ataweza kukutoa tatuu katika kipindi cha dakika tatu tu.

No comments:

Powered by Blogger.