HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

20 June 2014

UBAGUZI WA FIFA WAGUNDULIKA

Kumekuweko na tatizo kubwa la timu za Afrika kuendelea mbali katika michuano ya Weldi Kap inayoendelea. Blog hii ikalazimika kwa niaba ya Bara letu la Afrika kufanya utafiti ni nini hasa tatizo? Kwanza kwanini kuna timu chache kutoka Afrika wakati tuna timu kali kama Yanga, Lipuli, Simba, Tukuyu Stars halafu eti tutimu tunne tu toka Afrika nzima. Uonezi wa wazi. Baada ya kufuatilia kwa kina na kisayansi, blog imegundua kuna ubaguzi mkubwa unafanyika kisayansi ili kuziondoa timu za Afrika  kwenye kinyang'anyiro. Uchunguzi wetu umegundua haya.
1. Maisha yao yote wazungu hutumia mpira huu
Na mpira wa weld kap ni  huu..............

Lakini huku Afrika mambo yako hivi....

 Hivyo basi bila weld kap kuanza kuchezea na mpira huu....

Afrika tutabaguliwa sana.......Tusikubaliiiiiiiii

1 comment:

Anonymous said...

Hata wakileta mipira itapotea kuzikojulikana na wajanja.