HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

13 June 2014

SIRI NJE, WATU WAMEGUNDUA SIRI KUBWA ITAKAYOLETA MAKUBWA BONGO

Hili jambo ni la siri sana, blog hii imeweza kuwasiliana na watu wa ndani sana FIFA ndio wakaweza kutoa hii siri. Na kwa hiyo blog hii iliyojaa wazalendo wa Bongo imeona iwaeleze Wabongo ili tuanze kujipanga, si mliuona ule ufunguzi, sisi tutengeneze uzinduzi uwafunike wale wa Brazil, kwani wao wana nini na sisi tuna nini? TFF msihofu tuko nyuma yenu wakubwa hii ni bonge ya dili, tuanze kuzifanyisha mazoezi timu zetu chonde hii ni siri jamani msimwambie mtu jamani. Kuna wale wanaokalia kukatisha watu tamaa tusiwasikilize sie tuanze mazoezi, blog hii itadhamini chakula na malazi mara taratibu zitakapokuwa tayari

No comments: