IDADI YA WAGENI

21 June 2014

SAMAHANI...MABOSI WAMEENDA ZIFF, MI MUHUDUMU TU WA OFISI. LEO NACHAMBUA MAGALIZETI

HUWA NAONAGA MABOSI WANACHAMBUA VICHWA VYA HABARI LEO NAJALIBU NA MIMI, MSIWAMBIE TASAVALI

Suarez njoo Bongo bwana, ntakupa chumba changu pale Tandika wasikuzingue hao, nina mjomba wangu ni komandoo Yanga, atakutaftia nafasi utacheza tu mpira.

Kumbe hata kampeni za huku kuna matusi, mi nilifikili zile za siasa tu, ndio kusema Wabongo mitusi kwenye kampeni jadi yetu?

Ataanzia dalasa la ngapi? Maticha si watakuwa ndio wanamuomba luksa yeye wakitaka kwenda chooni. 
Ticha: Samahani mzee naomba luksa kwenda chooni
Denti: hau nenda wahi kuludi mi nataka kusoma

Nilisikiaga eti Obama anataka Museveni akubali wale Mapunga wawe wanaweza kuwa nao marais...hahahaha vichwa vya habari ikitokea viakuwa hivi...Mgombea uRais Punga ashinda Urais wa U....

Wapi Snura? Fulusa hiyo kapige show Uwanja wa Taifa wa England waimbie NIMEVURUGWA, utajaza mwanawane

Hee mambo ya Obama mpaka huku, wapi Museveni uokoe mambo?

Hapa sijaelewa labda mabosi wakija watasema

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1