HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

11 June 2014

MAGALIZETINI LEO

 UCHIZI HUU SASA

 ASANTE SANA

 UMEONAEE

 KAMA MADIWANI WENYEWE WAMESEMA MI NTAKATAA VIPI? LAKINI WAMELINGANISHA NA WAPI? TAKWIMU WAMEKUSANYA VIPI?

 MKUU TUMEKUSOMA

I WAS BEGINING TO WORRY, SASA NARILAKSI NIMEONGEZEWA MUDA WA KUISHI

1 comment:

locataire said...

Kama wewe sio masanii hata kumi na tano nakuongezea mimi. Wasanii wote mwisho wao mwaka ujao. Muulize maalim mtabiri.