HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

17 June 2014

KWENYE MANYUZPEPA.....WEMA AWABISHIA WATABIRI

 BAADA ya wale watabiri feki waliojaa mujini kutabiri Wema mjamzito, mwenyewe kakataa, kasema akuuu. Blogu hii makini imegundua kuwa biashara ya utabiri siku hizi imehamia kwenye manyuzpepa. Mengine yanatabiri nani atakuwa Rais Simba, mengine nani atamfunga nani kwenye Weld kap, na mengine yana wanatabiri waliobobea katika kutabiri inshu za wasanii wa Bongo... sasa mtu uko kwenu mdada yuko kwao na mupenzi we unatabiri kapata mimba, ukiambiwa mpiga chabo au uchawi umerithi kwa babu yako utajidai unakuja juu...why? BLOG HII SASA INATOA UTABIRI WA UHAKIKA.....kuna mwandishi mke wake mjamzito na atajifungua katika moja ya hospitali nchini mtoto wa kiume, ila huyo mtoto wasije wakakosea wakapima DNA ohooooo

 teh teh teh

Hawa nao si wangetembelea sehemu wanakoaga maiti maana siku hizi ndio fashen

No comments: