Translate

28 June 2014

ETI KOCHA KAJA KUREKODI BONGOMUVI?

Habari ambazo zimelifikia blogu hili lakini mabosi wameogopa kuandika ni kuwa mjamaa mmoja ambaye aliwahi kurekodi muvi hapa Bongo longii amerudi na kupokewa kama supasta kwa ajili ya kuja kurekodi Part two ya muvi yake. Hata mimi simtaji kwa kuwa mpaka sasa kinachoongelewa ni umbeya tu hauna ushahidi.  Ninachojua mjamaa huyo ambaye kaja kufundisha michezo kwenye klabu fulani. Japo wenyewe watadai hakuja kufundisha michezo...........bwanae habari ndo hiyo

No comments: