HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

12 May 2014

OKAY TUPO KWENYE ILE SIHU YA VICHWA VYA HABARI

Kwa kweli inatakiwa waganga wetu wajiandae hawa jamaa wakija tuwatwange 10-0. So timu husika ziambiwe mapema ili ziandae bajeti ya kutosha kwa ajili ya waganga, wote tunaju kwa mazoezi yetu yanayoishia kwa kula ugali wale jamaa hatuwafungi, lakini kwa mejik tutawaweza

Kama mnavyojua kuna wanachama wahindi, waarabu lakini this time kwa mara ya kwanza kumepatikana memba mzungu, timu sasa inakuwa

Hapa hatusemi kitu kwani tumetoka kapa

Umeonaeeee

Tafsirini kwa kingleza ndio mtaelewa

No comments: