IDADI YA WAGENI

10 May 2014

NANI ANATAKA KUOKOKA?

MCHUNGAJI alikuwa anawaombea waumini wake akauliza;
MCHUNGAJI: Wangapi wanataka kuokoka inueni mikono niwaombee.....hakuna aliyeinua mkono. Pedeshe mmoja akapita mbele na kupanda madhabauni na kutangaza
PEDESHE: Jamani mchungaji anasema wanaotaka kuokoka wanyanyue mikono juu jamani.....mtoto mmoja peke yake akanyanyua mkono, pedeshe akatoa laki tatu mfukoni akampa yule mtoto.
PEDESHE: Haya jamani ninaomba nirudie tena niwaombe wanaotaka kuokoka wanyooshe mikono juu ili Mchungaji atuombee.....watu wote wakanyanyua mikono juu, Pedeshs akamgeukia Mchungaji ili awaombee akakuta na mchungaji nae kanyanyua mkono juu.

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1