Translate

23 May 2014

HUJUI KUSOMA NA KUANDIKA? BASI TUANDIKIE BARUA TUKUSAIDIE

Baada ya kila dili kukwama hapa mjini, wakurugenzi wa blog hii feki wamejiuliza wataishije mjini na totoz ndo hizo zinaongezeka na kuongeza kiwango cha kuomba hela za saluni? Hivyo basi wakuu wameona watangaze darasa la kusoma na kuandika kwa wasiojua kusoma na kuandika. Hivyo kama hujui kusoma wala kuandika tuandikie barua ya maombi ya kujiunga na chuo chetu kinachoendeshwa kinyemela na blog hii ili tuweze kukufundisha mpaka ujue kusoma unaonaee

No comments: