Translate

21 May 2014

CHEKA KITIME NA SWITCHONTZ

Bila chenga leo blog yenu tata si ndo ikaingia Kilimanjaro Hayati sijui Hyat, kwenye uzinduzi wa switchontz.....airtel wamekuja na huduma mpya ya internet, mwandishi wetu feki kabakia kulewa na kuangalia mabinti wa kibongo walivyoumbika.  Kwa kweli hakuja hata na picha moja tunayoweza kuweka humu, Ni kufukuzwa kazi tu huyu mtu
Mabloga wenye blog zenye heshma walilazimika kumtoa nje mwandishi wetu baada ya kukutwa na rambo imejaa vipapasio vya kuku, eti kajitetea anafuga nyau, wakurugenzi wa blog ambao ndio walikaribishwa kwenye switchontz wamepania kumtwanga mingumi ofisini ndio wamfukuze kazi, yeye badala ya kurudisha vipapasio kwa mabosi, anaenda kuwapa paka, haki hii jamani? hasa msimu huu wa bunge la bajeti?

No comments: