WAHENGA WALISEMA


MKUU WA IDARA YA HISTORIA WA BLOG HII AMEFANYA UCHUNGUZI NA KUGUNDUA MAMBO MAKUBWA YA KIHISTORIA YALIYOFICHIKA.....KUWA WA KWANZA KUSOMA  misemo na mawaidha ya busara yaliyowahi kutolewa na viongozi wetu wa zamani;
1.     Ukizubaa kwenye whatsapp vita itakupita…..Chief Mkwawa 1852
2.     Katakata ya maji itatuuwa………….Kinjekitile  1904
3.     Kila mwananchi anastahili kuwa na Fridge…..Chief Rumanyika 1882
4.     Marufuku kunitumia sms……Chief Songea 1887
5.     Tumieni Mkorogo …….Karl Peters



No comments:

Powered by Blogger.