IDADI YA WAGENI

10 April 2014

VICHWA VYA HABARI VYA MAGALIZETI YETU

 JAMANI KWANI LEO SIKUKUU YA WAJINGA? wacheni hizo

 Tehehehehehe inshu ya wabunge kuvuana nguo hii kali, ukiwa na elimu chini ya kiwango unapata watendaji chini ya kiwango

 Hahahahahahahahahahahahahahahahah duh no comment jamaa wana kamtindo ukicoment wanakusubiri ukienda Ulaya wanakuweka mtu kati,' Ehe we si ulijidai shabi sasa umekuja kwetu, siku ile ulisema nini?' unaanza,'Yu si ina aflikan tredishen, is not alaud ze men tu slip wiz ze men, bekoz zey will not get small childs, zeafo we stik tu awa tredishen'

Dogo ulchofanya sio kabisa kama kweli

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1