Translate

WADHAMINI

28 April 2014

TUNACHAMBUA VICHWA VYA HABARI VYA REO REO HAPA

 We Morinyo kisa cha kutia nazi supu ya watu?

 Tumeshindwa kuchambua maana hapa Bongo, umeme waweza kuwa HIV au pombe maarufu yenye majina lukuki kama ngumu kumeza, kachaso, uzo na kadhalika, au inaweza kuwa ni huu wa Richmond, kwa hiyo tunafanya utafiti tujue nini kinaongelewa.

 okay

 Kwa tafsiri ya wakubwa wa Blog eti hawa suspended trio watapigwa risasi

Hapa mkuu wa dini tunadhani anamananisha kuwa Muungano utavunjika kutokana na ukame wa mapenzi...nani anabisha?

No comments: