HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

12 April 2014

SIMBA WAIFANYIA NJAMA YANGA ISIJENGE STADIUM YAKE KUWA WA KWANZA KUONA USHAHIDI

Kwa kile ambacho mwenye macho haambiwi ona, wala mwenye upele haambiwa kuna, wachunguzi wa mambo wa blog hii chini ya Mhariri wake feki, wamegundua kuwa Mnyama akiwa na mtima nyongo kafanya kila mbinu kuhakikisha Yanga inashindwa kujenga uwanja wa kisasa wa soka pale Jangwani. Wapenzi wa Mnyama walionekana wakiwa na ndoo wakibeba maji toka baharini na kuyajaza kwenye sait ya kujengea stadium ya Kimataifa, hatimae maji kujaa kama inavyoonekana laiv kwenye picha. Mmoja wa Wachina ambaye alikuwa aombe tenda ya kujenga uwanja huo alisikika akisema haya,'Chiu fyu chu ha hwing hong kung fu'. Mkalimani mmoja alidai kuwa Mchina akilalamika kuwa atawapiga Kung Fu wote walioharibu hilo dili. Wakurugenzi wa Blohg hii wanaangalia uwezekano wa kuomba tenda ya kunyonya maji yale ili pale mahala pawe pakavu. Ni kitu rahisi uategeshea pamp halafu unafunga mpira wa maji mpaka baharini. Pampu inavuta maji yanapelekwa baharini, kwa muda wa masaa machache patakuwa pakavu kabisa.

No comments: